|buitenland=ja
|land=België
|dienstregeling=20182019
|route=Jemeppe - Seraing - Ivoz - Flémalle - Engis - Saint-Georges - Hermalle-Sous-Huy - Flône - Amay
|lijnnr=46
{{RouteRij| {{Rimg|rsr}} | Chokier, Ecluse}}
{{RouteRij| {{Rimg|rsr}} | Chokier, Verreries d'Aigremont}}
{{RouteRij| {{Rimg|rsr}} | Chokier, U.N.E.R.G.UNERG}}
{{RouteRij| {{Rimg|rsr}} | Chokier, Basses Awirs}}
{{RouteRij| {{Rimg|rsr}} | Engis, Gendarmerie}}